Sân Chơi Counter-Strike Cho Mọi Người

Chào Mừng Các Bạn Đến Với Gia Đình CS 1.6 Bến Nghé

Indexkhung 1CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng NhậpCong ty xay dung thiet ke nha o
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
waveanpha

The_Pro [Hs boy]

mr_akechi

O,o [H]u`ng o,O

Kenny

wallace

Lucky Seven

nguyenvu22

LOcvU*n9

Tor9ss

anh Khang vao day doc gium e di
Sun Jun 28, 2015 12:10 pm by 0o0ToRo0o0
vi 1 niem dam me CS sv ben nghe... gan bo vs ben nghe da lau... choi cs chi thik choi sv ben nghe... hum kia e bi band gio ko choi dc.. hoi bi uc …

[ Full reading ]
Comments: 1
Cần mua steam
Fri Jan 08, 2016 2:32 pm by anhdang
Em cần mua steam cs 1.6. Có mod nào bán ko ah. Thấy mấy người giới thiệu sang BenNghe. Em thử vào BenNghe.Net thì yêu cầu user …

[ Full reading ]
Comments: 0
xin ban voi
Fri Dec 04, 2015 4:49 pm by yeoj
em ten joey . em khong biet dung stream.. nhung thich vao choi.. khong hach.. nhung chang biet lam the nao de du dieu kien vao choi chung...xin moi …

[ Full reading ]
can mua steam
Tue Jun 30, 2015 11:29 am by 0o0ToRo0o0
anh luk ban steam dung ko a. :d... lien lac vs e nhe.. e mua vs chi? e cach xai steam nha... thank a
so dt cua e 01267563249... thank a luk

Đơn xin gia nhập mod
Tue Dec 30, 2014 6:09 pm by Meo`mun`
Tên ingame:The Simpson
Hôm nay em viết đơn này để tham gia vào cộng đồng mod
Em onl khá thường xuyên từ 1h30 -5h từ T2-6 …

[ Full reading ]
can giup do!!!!!!!!
Sun May 18, 2014 9:34 pm by michile
a e giup toi chut nha. lam sao vua di vua nhay duoc vay may pro? thay may pro aim chinh xac wa . co cofig nao tot ko gui cho e voi. fb cua em la …

[ Full reading ]
Latest topics
» VẤN ĐỀ NAN GIẢI NHỜ MOD XEM GIÚP
Tue Dec 27, 2016 12:03 pm by Lenh Ho Xung

» AD ơi cho em hỏi
Fri Dec 23, 2016 12:58 am by ĐưaNhauĐiTrốn

» Unban SOS - Ko rõ lý do
Thu Dec 15, 2016 10:59 pm by chiennguyen07

» đơn xin cho ra khỏi BẢNG PHONG THẦN
Wed Dec 07, 2016 3:59 pm by xprint

Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 42 người, vào ngày Sat Jun 30, 2012 1:41 am

Share | 

Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sat Aug 28, 2010 5:21 pm

nói thật ra là đội ngũ nhân viên mod cần phải tập luyện thêm để biết cách spec...mình đục tường từ Long A qua nhà TS hs 3 thằng... rồi mình ở hầm B gần cửa mid bắn lên k3 chết cũng có 3-4 thằng nhưng ko có đục tường... thấy chính diện bắn luôn + nghe fs...chẳng hiểu sao mod banip:| cái trình độ vừa rồi của tui chỉ là hạng thường thôi chứ có phải "ảo tung chảo" như lần đục tường bên inferno đâu Neutral mà banip rồi thì sao chứ Neutral reset lại vẫn dc mà :|vì sao tui ko muốn reset thì mod xem bài "Chú tobi vào xem"Neutral chẳng lẽ mod ko đục tường từ long A qua nhà TS hs vài thằng dc à ? nếu thế thì trình độ kém cỏi... 1 khi TS đi về hướng cửa gỗ long A thì đục hs là chuyện rất bình thường...dám kêu mình wh...hay là từ lúc chơi CS tới giờ mod chưa thấy mấy cảnh đó bao giờ??? nếu thật vậy thì tôi khuyên nên kiểm tra lại trình độ rồi hãy làm mod nhé... cái vấn đề muốn nói ở đây ko phải là vì bị banip mà là sự làm cụt hứng khi tui đang có phong độ rush... BenNghe thấy mod nào còn non trẻ chưa đủ trình độ thì nên xem lại nhé...
tui là : SuPhuThienXa....
nói câu cuối....mod banip tui trường hợp wh này...thật sự nếu đánh giá đúng điểm thì chỉ có 2 từ.... "kém cỏi"
Xem lý lịch thành viên
demo theer

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sat Aug 28, 2010 8:42 pm

a' ah`. benh thanh` tick do' ha? . Duc tu` long A hs nha` ts 3 thang` thi` ai cha? nghi~ la` hack, duc chet thi` khong sao dang` nay` lai con` hs thi` ai ma` khong nghi ngo` ban duoc; tui nghi~ mod lam` the la` phai roi`. Ban ip nham` la` chuyen binh` thuong ma`
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sat Aug 28, 2010 8:50 pm

ôi vãi Neutral demo đó hả Neutral trình độ đó là rất bình thường đấy Neutral dân CS phải biết đục cách đó chứ Neutral còn hs hay ko là chuyện hên xui mà Neutral còn muốn aimbot ko hs thì chỉnh aim xuống phần thân cũng dc vậy Neutral nên nhớ là tui có 3-4 năm làm mod bắt hack nhé Smile) hack gì tui cũng thấy qua rồi...
mà tui lại là người ghét hack nữa chứ Neutral bên OCZ ai cũng biết là tui chửi bọn hack thậm tệ thế nào rồi Neutral mỗi tội bên sv BenNghe ko cho chửi nên tui cũng đành ngậm ngùi ko dám chửi bọn hack để thể hiện tin thần "võ sĩ đạo" rồi cheers
Xem lý lịch thành viên
O,o [H]u`ng o,O

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 11:06 am

Thui thui,đừng chửi,vào chửi tục e banip ráng chịu àh.hahahaha Twisted Evil Twisted Evil
Trong này a cũng vài nick mod,vậy thì có gì a cứ buzz,có người xuất hiên banip cho a(nhưng đôi lúc cũng ko có ai,vì mod cũng đi kiếm sống mà Smile
nick e kts_mustang.có gì a cứ buzz,e mà ngồi PC,e sẵn sàng vào banip thằng nào hack
Xem lý lịch thành viên
waveanpha

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 11:31 am

Vãi c.... thế ? WB ở LOng HS 3 thằng liên tiếp , ko cho là WH mới lạ Very Happy
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 11:34 am

WB ở cửa gỗ Long A đó wave hs 3 thằng là do nó đi đường từ nhà ra cửa gỗ nên cứ đục thẳng 1 đường sẽ trúng vì ai rush cũng đi đường ngắn nhất vì nó nhanh nhất mà Smile) nếu ko biết thì nên xem lại trình độ
Xem lý lịch thành viên
waveanpha

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 11:40 am

Trình độ mình gà bạn à . He he , Nhưng wb mà hs 3 thằng liên tiếp thì .... mình cũng nghĩ là có vấn đề , chứ k phải là Pro . Như Zombie ProNo1 BN , mà chưa thấy nó WB hs 3 thằng bao giờ luôn Smile) . WB của Zombie ở sever này ko ai ko biết à Smile)
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 11:45 am

vậy thì nên qua các sv lớn khác mà xem người ta bắn đi chứ cứ ở mãi trong nhà làm sao thấy được cái mới Smile) hồi còn bé tui cũng như bạn đó wave à ^^
Xem lý lịch thành viên
waveanpha

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 11:48 am

Thế bạn bao nhiêu tuổi mà kêu tôi còn bé ? Bạn cho rằng cái sever nào nó là lớn ? Sever nào nó là nhỏ ? Nếu thự sự trình độ của bạn "vượt ngoài tầm kiểm soát của admin,mod sever BN" thì bạn nên chuyển tới những sever nào mà bạn cho rằng đó là sever "lớn" mà chơi.Khi đó chắc cũng có khá nhiều pro như bạn , cũng có thể là hơn bạn . bạn nhảy nhót , đi đi lại lại , chưa thấy nó đâu , đã bị vỡ đầu .... thì chắc là cũng như bên này mà thôi .
PS : Sever max 32 slot ? Sever nớn nà sever thế lào ?
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 11:53 am

sv lớn là sv có nhiều pro...như igame hồi xưa vậy (bây giờ igame ko có vào nữa nên chẳng biết bây giờ thế nào)... tui ko có nói bạn bé mà là tui nói hồi tui còn bé ấy:)) trình độ của tui vẫn chưa được như anh tobias nên ở BenNghe vẫn có người pro hơn tui nhưng chẳng qua là mod banip tui hôm qua là tui biết người đó trình độ còn kém...chứ cái pa đó anh tobi có spec cũng ko banip làm gì vì còn nhiều lần tui đục hs ảo hơn nữa mà Smile) đục hs ở Long chỉ là chuyện tầm thường ấy mà ai cũng làm được nếu rush nhanh ra cửa Long và đục thẳng lên đường TS đi xuống thì kiểu gì cũng trúng mấy em rush chậm thôi bạn à ^^ thử đi xem tui nói đúng ko
Xem lý lịch thành viên
waveanpha

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 11:57 am

Cái này tôi cũng biết , ko phải nói à Smile)
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 12:00 pm

ơ biết thì sao còn nói Smile) còn hs hay ko là do đạn nó bay chứ Smile) lúc đục thì sả hết băng đạn ra ngay chỗ đó thì đâu ai biết nó sẽ hs hay ko hs vì đạn đâu chỉ bay 1 đường =))
Xem lý lịch thành viên
waveanpha

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 12:02 pm

Ông thanh minh nhiều quá đấy . thích thì vào sever bắn đi Smile) Tôi đi tắm
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 12:04 pm

nhưng tui thanh minh có trật chỗ nào đâu Smile) mới bị banip hôm qua nên sợ hôm nay gà thôi Smile) lúc nào cũng vậy cả... cứ bị banip lúc có phong độ là vào bắn chẳng ra gì.... mà mi đi tắm còn thông báo với ta làm gì Smile)
Xem lý lịch thành viên
O,o [H]u`ng o,O

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 12:16 pm

Để a bit.....nó sẽ đi tắm,vì mấy ngày này nó chưa tắm =))
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 12:17 pm

hixx Hùng vào sv đi hack quá trời kìa
Xem lý lịch thành viên
waveanpha

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Aug 29, 2010 2:18 pm

Ô , anh Hùng sao biết hay vậy ? em 2 ngày chưa tắm rồi này , tắm xong thoải mái quá Very Happy
Xem lý lịch thành viên
wallace

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Mon Aug 30, 2010 2:28 am

thang su phu met no wa.. hoi ty la loi cai thanh tich ra ke. dc roi minh cung lam mod. it thoi co 3-4 server thoi, igame, vpop, luxubu j day. lam member cung vai team nho thoi kieu nhu aster, gau, vpop, royal, miki j day. co j bac suphu chi giao giup ah. trinh em cung con non nop lam
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Mon Aug 30, 2010 11:31 am

wallace thành cáo già rồi mà ở đó còn non nớt à Smile) tui ko nói tất cả các mod nhưng chỉ nói là cái ông banip tui vụ đó là gà đó chứ như wallace R8 tobias thì đục tường mấy cái đó là chuyện thường mà =]]
Xem lý lịch thành viên
wallace

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Mon Sep 13, 2010 10:56 pm

Mình ít khi đục tường vì đục xong bồ mình chả cover :">
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Mon Sep 13, 2010 10:57 pm

ông đục thì ráng mà nghe fs chúng nó chứ ai kêu ông chăm chăm đục mà ko nghe fs.... trừ khi match chứ pub thì tự lực cánh sinh thôi =]]
Xem lý lịch thành viên
wallace

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Wed Sep 15, 2010 2:46 am

làm như mình ko biết nghe fs...
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Wed Sep 15, 2010 12:07 pm

biết nhưng ông đừng đeo Heatphone Smile đeo earphone ấy ^^ cái đó là nghe hết mọi tiếng động... nhờ nó mà tui như wh
Xem lý lịch thành viên
waveanpha

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Wed Sep 15, 2010 11:22 pm

vãi chưa , ông SPTX bắn như thần ấy à Smile)
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Thu Sep 16, 2010 11:01 am

ông cứ đeo earphone vào đi thử xem lời tui nói có đúng không đã =]] tới cái tiếng gỡ chốt quả HE còn nghe thấy nữa là.... nhưng thường là nghe tiếng rồi nó quăng thì mình cũng ko biết đường mà né =]] chỉ có chạy trước thì đc
Xem lý lịch thành viên
X-Blick

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Fri Sep 17, 2010 9:53 pm

Mấy bữa nay tính vào comment bài của suphuthienxa nhưng mà máy ở công ty bị blocked nên không thể nào comment được, mãi hôm nay mới mở máy ở nhà đươc.
@ suphuthienxa: thành tích và phân tích của bạn hay lắm, nhưng nếu đọc kĩ thì thấy nó khôi hài quá. Khá nhiều mâu thuẫn trong lời nói của bạn về cách hs ở long A đấy. Trình phân tích của bạn quá tốt rồi, nên tự đọc lại và phân tích đi nhé.
Điều thứ 2 muốn nhắn nhủ với bạn là...bạn may mắn vì được những mod hiện tại banned ip đấy. Chứ vào tay mình, banned ko lí do, banned đúng hay sai hễ bị tôi banned 1 lần thì vĩnh viễn không bao giờ quay trở lại được đâu dù kiện + cáo như thế nào chăng nữa
Điều thứ 3 thành tích của bạn quá xá vậy rồi, và server này không phải server lớn vậy....1 nước đi thẳng vào server match tìm pro đi nhé, đừng chê trách mod này mod nọ gà nhé
Àh tiện cuối cùng, nick trong game của mình rinkitori --> sieu ga`/ Allan/ kMe/ X-Blick/ Legendary Awper.
@ Kenny: Với những bài không có DEMO hay SS thì nên close topic sớm đi Kenny. Đã có quy định thì nên giữ, cứ để tình trạng này thì không ổn đâu.
@ Wave + Wall: bớt chém gió đi đồng chí, thấy cái mục kiện cáo nào cũng thấy chém tí mới chịu àh. Có chém gió đề nghị sang những mục khác nhé.
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Fri Sep 17, 2010 10:25 pm

à vậy nghe ông nói vậy thì cho dù ông spec tui có hack thì tui cũng cam lòng cheers hs ở Long A là chuyện rất bình thường chỉ tại ông anh không thử hoặc không biết cách nghe fs mà đục Basketball thử hỏi kylin hàng xịn xem
vì tui chưa giỏi như kylin nên không thể hs 5 người ở Long A hay đục hầm B hs 5 người đc thôi affraid và có lẽ theo suy nghĩ của nhiều người thì tui thấy ở VN sẽ không thể xuất hiện thêm 1 kylin mới
có nhiều người cũng khuyên tui nên đi thi đấu 1 giải gì đó nhưng vì đang học và tui ở Cà Mau không tiện đi lại nên có muốn thi đấu các giải lớn cũng không được Smile và tui còn có 1 người bạn mà cách đây hơn 3 năm trình độ tên đó là chơi súng bắn chim loại súng B43 bên TS ấy (súng gì quên tên rồi) bạn tui cứ 1 viên hs và no zoom thế là lập tức BANIP... nói thật là bây giờ tui cũng chưa bằng tên đó hơn 3 năm trước
tui tin rằng ở đâu đó trên đất nước Việt Nam này sẽ sinh ra một người mới yêu thích trò Counter_Strike giống như tui đã từng yêu thích nó cách đây hơn 8 năm và người mới đó có điều kiện trở thành huyền thoại mới của Việt Nam.
nếu có 1 người có thể trở thành huyền thoại là kylin thì sẽ có nhiều người khác trở thành huyền thoại và giỏi hơn cả kylin... tui nói như vậy vì tui đã từng gặp một vài người giỏi hơn kylin
Xem lý lịch thành viên
X-Blick

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Fri Sep 17, 2010 10:36 pm

Vậy xác suất Kylin đục hs 5 người ở Long A là bao nhiêu!? Đơn giản hơn tí nữa xác suất SpaWn hs 5 người ở Long A là bao nhiêu!?
Mà thôi, ko DEMO ko SS closed topic là vừa rồi!
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Fri Sep 17, 2010 10:51 pm

có điên không nếu cứ mỗi lần bắn CS là mỗi lần bật DEMO =)) tui có ngờ là bị BANIP lúc đó đâu mà biết trước để bật DEMO từ đầu ? mà tui bắn qua mấy map inferno rồi dust có ai nói tui hack ở map inferno không ? không ai để ý rằng qua map dust 2 là tui giống hack à ?
và những sự việc của ông hỏi thì không thể nào tính = xác suất được =]] không biết có học qua toán tính xác suất chưa nhưng tui xin mời ông lật lại SGK lớp 11 xem lại phần Xác Suất
theo suy nghĩ của tui thì đơn giản lắm ông vào sv và ông không xem bất kì ai bắn và hãy để mình được tự do rồi sau đó ông di chuyển vào các góc đục ở Long A xem và tính toán cự li lúc TS đi ngang chỗ đục đó để lên k3 hoặc xuống mid...ông tính cự ly cái đầu thông thường sẽ đi qua điểm nào khi TS di chuyển bình thường không duck run hoặc ngồi xuống... thì ông cứ đục xung quanh điểm đó kiểu gì cũng trúng đầu... đó là cái thứ nhất... cái thứ 2 tại sao tui đục tường luôn tìm vị trí đầu để đục thì đơn giản là khi đục trúng đầu sẽ mất ~50hp đến 80hp là cao nhất (lượng máu mất khác nhau tùy thuộc vào vị trí đầu) chỉ = 1 viên đạn m4a1 đối với người có giáp và chỉ cần trúng vài viên vào người hoặc thêm 1 viên vào đầu nữa là đi luôn... tốt hơn thì ông cần thí nghiệm là kêu 1 người nào đó đi ngang qua chỗ đó cho ông đục với điều kiện... ông nghe fs tốt và ông đã tự tính điểm đục
Xem lý lịch thành viên
X-Blick

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Fri Sep 17, 2010 11:02 pm

Chẹp!....................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................Tui thấy buồn cười! Rolling Eyes
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sat Sep 18, 2010 12:19 pm

ông không làm thử và không thí nghiệm thì sao biết được những thứ tui nói có đúng ko Smile
ông có từng để ý là cây DE bắn vào đầu ở các vị trí khác nhau và cùng 1 cự ly sẽ mất máu khác nhau ko... có những cự ly bắn vào đầu chỗ này là chết ngay nhưng cũng cự ly đó bắn vào đầu nhưng vị trí khác thì lại không chết ngay (đối với 1 viên)
và điều cuối cùng là có khi nào ông tập trung cao độ đến nổi như ông đang đánh trận thật ko? ví dụ như cảm giác đạn bay lướt qua người mình (pub thì ít khi nào tập trung được như thế)
có lúc nào đó trong đầu ông lóe lên 1 cảnh tượng tương lai trong CS và chính ông đã thực hiện được điều đó ko? có thể hiểu là trong vài giây, trong đầu ông đã nảy ra các ý tưởng rồi hình dung nó như thế nào trong 1 khoảnh khắc và rồi ông thực hiện dc nó?
tui đã từng trải qua những cảm giác này
Xem lý lịch thành viên
wallace

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sat Sep 18, 2010 3:10 pm

Vãi xoài... Em chơi chưa bao h nghe tiếng đạn rít qua tai :"> Chắc vì kungfu cao như anh Neo trong Matrix nên đạn bay qua như muỗi :">
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sat Sep 18, 2010 3:21 pm

haha ông wallace nói nghe tếu vãi =]] cái cảm giác như đạn bay lướt qua người mình có nhiều mà tại ông không để ý đó thôi =]] nếu ông nhập tâm hơn nữa sẽ cảm nhận đc nhiều đạn bay qua người mình hơn nữa đó =))
Xem lý lịch thành viên
Lam Vinh Khang
administrator
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sat Sep 18, 2010 7:37 pm

bạn giải thích kiểu siêu tưởng tôi không thể đỡ nổi,nghe bạn đục tưởng mà tôi nghĩ bạn là notthing ý chứ,trình độ wallbang của tôi còn kém cỏi lắm,vậy tôi đặt cho bạn cau hỏi?nếu bạn trả lời được thì tha cho bạn lần này,còn không thì ráng mà thể hiện nhe..

thứ 1: ts rush B VÀO HẦM WALLBANG MẤY VỊ TRÍ.

THỨ 2 :LONG a CTS WALLBANG MẤY VỊ TRÍ
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sat Sep 18, 2010 9:33 pm

Thứ 1 TS vào hầm wb vào góc CT thường wb vào và cách wb thứ 2 là vào các thùng khi đứng trong hầm B nhìn ra B thấy mấy cái thùng đó thì wb vào mấy cái thùng (có 1 góc đục không hiệu quả nên tui ko nêu ra và góc đó cũng chẳng cần đục vì chỉ có những tên hack mới đục trúng dc góc đó thôi, tui chỉ thấy hack đục trúng chứ tui chưa đục trúng bao giờ=]] tỉ lệ hầu như ko thấy)
Thứ 2 CT wb Long A là wb thẳng vào đường TS luôn đi từ nhà ra Long hoặc k3 và cách wb thứ 2 là đứng gần cửa gỗ Long A wb xuyên qua đường TS xuống mid sẽ trúng nếu có những tên ngồi camp và thường là AWP hay trốn ở đó (Góc đục này thường thì nghe fs rồi mới đục chứ ko thì chỉ ra cửa gỗ rồi check kĩ)
Xem lý lịch thành viên
Lam Vinh Khang
administrator
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Sep 19, 2010 12:58 am

nghe bạn nói thì tôi biết trình độ wallbang bạn ở đâu rồi.

thứ 1 : Ts wallbang ở B có ít 1 là 3 nơi,1 từ cửa vào hầm,2 đi 4 bước về phía phải nghe FS ben trái đục thẳng(bug game) và 3 khi xuống dốc từ dưới đục lên ngay cửa gỗ,vị trí` nào thì tự bạn tìm hiểu lấy.

thứ 2: Cts wallbang long A có ít nhất 3 vị trí,2 dành cho AWP và 1 dành cho M1A1 hay tương tự, vị trí nào thì tự bạn tìm hiểu lấy.

đây mới là máp căn bản,đơn giản của wallbang thôi mà bạn còn trả lời chung chung kiểu "ai nói chằng được" thì đến những map như de_inferno,de_train,de_nuke thi bạn wallbang kiểu gì ?_?

Wallbang đò hỏi kỹ năng và kinh nghiệm rất nhiều do đó tôi it khi nào banned những người wallbang nếu khong spec kỹ,một người giỏi wallbang người ta sẽ di chuyển như thế nào và trước khi wallbang người ta làm những gì đó là cách tôi phân biệt giữa wallbang và wallhack.

Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Sep 19, 2010 9:13 am

cái wb bug game là lúc ở ngoài hầm mà đục tui thì ko đục như thế vì thường là rush nhanh nên chỉ camp trong hầm nếu ngoài B đông thôi
còn đục chỗ dưới dốc cầu thang thì ko hiệu quả (cái này tui có nói là 1 góc ko hiệu quả nên ko nêu ra, đục vào đó làm chi phí đạn) còn ông đứng ngoài cửa hầm đục thẳng qua B thì trúng bên B sẽ ko cao phải vào hầm và ngồi gần cái gốc đó phía bên phải rồi đục vào cái gốc đó để có gì tụi CT có đục qua thì đỡ chết
và thay vì tui bug game như ông thì tui lại đục vào mấy cái thùng ngay khi xuất hiện ở cửa hầm B vì awp thường ở đó, tui biết vị trí thùng ở đâu nên tui mới wb chính xác đc nên thường là vừa xuất hiện ngay cửa hầm là hs ngay nếu awp ko bắn trúng tui. (với điều kiện awp đã đứng trong góc xa nhất chứ ko phải bên thùng phải vì khi xuất hiện ở cửa tui sẽ bắn vào góc xa nhất trước tiên) và ông có bao giờ thấy tui bắn các map khác hay hơn dust 2 chưa ? tui bắn tốt có mỗi dust 2 mà lúc nào vào dust 2 thì cũng bị BANIP.
Nuke và Inferno thì vào bị hiếp rồi tui lấy m249 đục góc dưới cầu thang hết gần 200 viên chết có 4-5 thằng mà cũng bị BANIP. nếu tui hack thì rãnh lắm sao mà đi kiện. cái nick name của tui dùng mấy năm trời rồi. trước kia dùng nick Su Phu Thien Xa vì tội hỗn láo với admin OCZ nên bị BAN NAME (vì sv có hack mà ko có mod hay admin nên tui chửi admin thế là nó thình lình xuất hiện =]])
tui ít khi nào đục ở các map khác trừ khi bị hiếp quá mới đục vài góc mà biết chắc chắn có người ở đó thôi
ý kiến cuối cùng là nếu những người đó mới tập wb lần đầu và họ ko biết nghe fs cứ vào đúng mấy chỗ đó wb là bạn cho rằng là hack? có thể họ được người nào đó chỉ dạy các góc đục và họ lấy m249 đi đục mấy chỗ đó
tui ko cần phân biệt wb với hack mà tui chỉ cần xem cách di chuyển, cách bắn, cách check, cách camp và fs thì mới đủ để kết luận là hack, mình phải chú ý hết mấy cái đó
Xem lý lịch thành viên
X-Blick

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Wed Sep 22, 2010 1:54 am

Question Arrow bounce ! Pro rồi các anh ơi! Chơi đến độ đạn bay ì xèo ngang tai cơ mà!^^! Đánh trận thật thôi mà! Kiểu này Nothing, Forest, Walle, hay cỡ SpaWn sang VN cũng phải chào thôi!^^!
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Wed Sep 22, 2010 11:41 am

tui tin là mấy người đó cũng có cảm giác như tui nói Smile chỉ vì họ không nói ra và cảm giác mỗi người mỗi khác nhau Smile nếu không có cảm giác gì khi bắn thì sẽ không hay được.. ví dụ như cảm giác sợ chết hay bất thình lình kẻ địch xuất hiện trước mặt và giết mình thì nhịp tim của con người thật bên ngoài game của mình tăng lên -> đó chính là cảm giác thật. đạn bay qua tai chỉ là trong những lúc nào đó nhập tâm quá mức thôi. ví dụ như mình đi ngan qua cửa mid từ trong hầm mid ra rẽ phải vòng lên k3, trong lúc vừa ra khỏi hầm thì bên kia cánh cửa có ai đó ngồi camp trong góc kế vách núi thấy mình vừa lướt qua thế là bắn vài viên, mình bên này mất máu ko nhiều (dưới 10HP) vì đạn chỉ trúng phần dưới cơ thể (có thể tưởng tượng là chân) và mình cảm có cảm giác như bị kéo lại và nếu nghe fs thì sẽ biết bên kia cánh cửa kẻ địch đó dùng loại súng gì và sẽ biết vị trí ở đâu nếu vẫn ngồi camp ở đó. Tình huống này là có thật của tui và tui đã bị BANIP vì biết rõ vị trí của CT ngồi camp ở ngay góc núi. Trong tình huống đó tui đã check ngay chỗ thùng xanh trước và trước khi ra khỏi cửa thì đưa nòng trước vào góc đó và khi ra khỏi cửa thì HS (chỉ xảy ra trong vòng dưới 10 giây từ khi tui bị mất 6HP do CT bắn Galli qua cửa trúng tui đến khi tui giết đc nó)
Ai bắn hay đều có cảm giác tốt và cảm giác của mỗi người sẽ khác nhau tùy theo giác quan của mỗi người.
Trong đây có ai biết "Cau3le, 007, Meo`Beo' " ko?
Xem lý lịch thành viên
_R8_

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Sep 26, 2010 5:12 pm

hnminhhieu đã viết:
ôi vãi Neutral demo đó hả Neutral trình độ đó là rất bình thường đấy Neutral dân CS phải biết đục cách đó chứ Neutral còn hs hay ko là chuyện hên xui mà Neutral còn muốn aimbot ko hs thì chỉnh aim xuống phần thân cũng dc vậy Neutral nên nhớ là tui có 3-4 năm làm mod bắt hack nhé Smile) hack gì tui cũng thấy qua rồi...
mà tui lại là người ghét hack nữa chứ Neutral bên OCZ ai cũng biết là tui chửi bọn hack thậm tệ thế nào rồi Neutral mỗi tội bên sv BenNghe ko cho chửi nên tui cũng đành ngậm ngùi ko dám chửi bọn hack để thể hiện tin thần "võ sĩ đạo" rồi cheers

Chắc mình phải quan tâm đến tên này nhiều hơn cả hai SV luôn xem pro như thie nào.Còn hack thì báo mod chứ ko nên chửi bậy vì chửi bậy dễ bị BAN IP lắm đó
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Sep 26, 2010 8:55 pm

ôi vãi R8 cũng vào chém gió =]] lâu ko chơi OCZ giờ vào OCZ cứ bem nhầm bồ hoặc bồ bem nhầm mình hoài chán ghê
Xem lý lịch thành viên
ThuyChi

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Thu Oct 07, 2010 9:48 am

ban SuPhuThienXa nay bi minh ban may lan ben TVPLUS vi dung aim roi y nhi Smile
Xem lý lịch thành viên
hnminhhieu

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Thu Oct 07, 2010 12:02 pm

ha ha=)) aimbot ThuyChi giỏi lắm Smile)
nếu ThuyChi thật sự thấy mình aimbot như bọn gà thường hack phá sv thì có thể đó là giả mạo nickname
nếu ThuyChi thật sự thấy mình aimbot khéo khéo thì ThuyChi giỏi rồi Smile vì mình chưa bao giờ aimbot chỉ có đục tường giống wh thì có chứ aimbot chỉ làm cho ngày càng aim gà đi chứ chẳng giỏi lên dc Smile
Xem lý lịch thành viên
The_Pro [Hs boy]

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Sun Oct 17, 2010 5:21 am

Bài nói nghe được tai lắm
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....   Today at 10:00 pm

Admin vào xem:| hết chịu nổi rồi....
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang