Sân Chơi Counter-Strike Cho Mọi Người

Chào Mừng Các Bạn Đến Với Gia Đình CS 1.6 Bến Nghé

Indexkhung 1CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng NhậpCong ty xay dung thiet ke nha o
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
waveanpha

The_Pro [Hs boy]

mr_akechi

O,o [H]u`ng o,O

Kenny

wallace

Lucky Seven

nguyenvu22

LOcvU*n9

Tor9ss

anh Khang vao day doc gium e di
Sun Jun 28, 2015 12:10 pm by 0o0ToRo0o0
vi 1 niem dam me CS sv ben nghe... gan bo vs ben nghe da lau... choi cs chi thik choi sv ben nghe... hum kia e bi band gio ko choi dc.. hoi bi uc …

[ Full reading ]
Comments: 1
Cần mua steam
Fri Jan 08, 2016 2:32 pm by anhdang
Em cần mua steam cs 1.6. Có mod nào bán ko ah. Thấy mấy người giới thiệu sang BenNghe. Em thử vào BenNghe.Net thì yêu cầu user …

[ Full reading ]
Comments: 0
xin ban voi
Fri Dec 04, 2015 4:49 pm by yeoj
em ten joey . em khong biet dung stream.. nhung thich vao choi.. khong hach.. nhung chang biet lam the nao de du dieu kien vao choi chung...xin moi …

[ Full reading ]
can mua steam
Tue Jun 30, 2015 11:29 am by 0o0ToRo0o0
anh luk ban steam dung ko a. :d... lien lac vs e nhe.. e mua vs chi? e cach xai steam nha... thank a
so dt cua e 01267563249... thank a luk

Đơn xin gia nhập mod
Tue Dec 30, 2014 6:09 pm by Meo`mun`
Tên ingame:The Simpson
Hôm nay em viết đơn này để tham gia vào cộng đồng mod
Em onl khá thường xuyên từ 1h30 -5h từ T2-6 …

[ Full reading ]
can giup do!!!!!!!!
Sun May 18, 2014 9:34 pm by michile
a e giup toi chut nha. lam sao vua di vua nhay duoc vay may pro? thay may pro aim chinh xac wa . co cofig nao tot ko gui cho e voi. fb cua em la …

[ Full reading ]
Latest topics
» VẤN ĐỀ NAN GIẢI NHỜ MOD XEM GIÚP
Tue Dec 27, 2016 12:03 pm by Lenh Ho Xung

» AD ơi cho em hỏi
Fri Dec 23, 2016 12:58 am by ĐưaNhauĐiTrốn

» Unban SOS - Ko rõ lý do
Thu Dec 15, 2016 10:59 pm by chiennguyen07

» đơn xin cho ra khỏi BẢNG PHONG THẦN
Wed Dec 07, 2016 3:59 pm by xprint

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 42 người, vào ngày Sat Jun 30, 2012 1:41 am

Share | 

Lâm Vĩnh Khang vô đây xem dùm mình tí.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vincent

Bài gửiTiêu đề: Lâm Vĩnh Khang vô đây xem dùm mình tí.   Fri Jan 28, 2011 5:30 pm

28/1/2011 mình bị ban ở 1 lúc 2 sever Bến Nghé 1 và 2.Ở Bến Nghé 2 frag mình đang là khoảng 400 - 185 , thì tự nhiên bị banip ko lí do và admin cũng giấu mặt . Bến Nghé 1 mình bị dầu hồi rambo gì đó banip với lí do là chửi ai ngu ( mình ko chửi ai ngu mà có điều cái bạn này bị gì hay sao ấy , cứ tưởng là mình chửi bạn ấy ngu mới ghê chứ =)) ) . Nói là thấy mình wh nhìu lần , bắn trước tè le các kiểu , mình tiếc là sever ping ngon , vài lần giao tiếp với Khang cũng thấy Khang rất lịch sử , mà sao Khang sét mod ko kĩ cho lắm , mấy mod của Khang thua Khang xa phần giao tiếp và trình độ chuyên môn ròi . Có gì về xem lại nha Khang.
Xem lý lịch thành viên
Dau Hoi | rAmBO

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâm Vĩnh Khang vô đây xem dùm mình tí.   Tue Feb 01, 2011 12:14 am

Chà,ko biết bạn bao nhiêu tuổi mà trí nhớ kém thế nhỉ.Chính bạn đã kêu tại sao lại set mod cho lũ ngu học,đương nhiên là ==>Banned.
Mình đã spec bạn khá lâu ở màn mini_dust2,map đó rất nhỏ ào ra là đùng đùng,walk của bạn cũng ko tốt thử hỏi làm saoo frag 400-185 dc nhỉ :-?.Nói thật vs map mini_dust2 mà DM thì bạn là lần đầu tiên tôi thấy 400-185
Xem lý lịch thành viên
vincent

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâm Vĩnh Khang vô đây xem dùm mình tí.   Thu Feb 03, 2011 11:33 am

Mình đã nói rồi , cái trình của bạn còn pé lắm nên đừng có cố mà tỏ ra nguy hiểm , mình trên TPHCM hay onlan ở PAT vào mỗi chủ nhật cùng với team , ok thì lên đây solo skill với mình , xử lí với mình , mình chiều hết . Online bạn có mod nên đừng có ỷ đó mà lên mặt , đây là sever pub mà bạn có mod nên đc thế vậy thôi . Bạn đã go pro CS đc chưa mà tưởng skill mình đến cỡ nào ??? Mình cũng chưa đạt đến cái trình độ go pro cs mà mình vẫn tự tin mình nak bạn toàn diện đc đóa bạn trai ah.Thích thì match , thích thì solo , bạn cứ online mà nói xuông vậy không cảm thấy bức rứt ah ??? ok vậy nhé bạn , đồng ý PAT , chủ nhật , buổi sáng ( nếu lên thì lên sớm , trưa mình train với team ).
Xem lý lịch thành viên
Dau Hoi | rAmBO

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâm Vĩnh Khang vô đây xem dùm mình tí.   Mon Feb 07, 2011 12:20 am

Chà,mình chưa nói gì tới việc mình bắn hơn bạn cả,đương nhiên việc bạn onlan train vs team thì có thể nói về trình thì mình thua,nhưng có 3 điều bạn nên nhớ :
1/ Người banned bạn ko phải tôi mà là Dolphin
2/ Việc tôi banned bạn ko liên quan gì tới việc bạn hack,mà là bạn chửi tôi ngu học
3/ Đối vs tôi thì tôi chỉ coi CS là game giải trí.Cho dù bạn có go pro CS thì sau này ra đời thì chỉ có dân CS mới biết bạn còn đối vs người khác lẫn tôi bạn chỉ là 1 dân tầm thường thôi bạn ạ.
Thân!!!
Xem lý lịch thành viên
BlackHell

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâm Vĩnh Khang vô đây xem dùm mình tí.   Tue Feb 08, 2011 12:43 am

thằng vincent lo match với coi demo nhiều đi đừng bắn pub hay DM nữa lâu ngày sẽ bị 1 thói quen là vào match thí bồ + walk + quay vòng vòng kiểu như địch ở khắp nơi. Bắn pub hoặc DM ở những sever ko ai quen mình sẽ xảy ra theo thứ tự như sau :
1. Bị ban =))
2.Lên forum kiện cáo
3. Mod trả lời rằng mày hack rõ ràng còn chối gì nữa
4.Người bị ban ức chế cái này ra 2 trường hợp nữa
4a. Pro thiệt rủ ra onlan solo , kèo sting tiền bạc các kiệu
4b.Hack thiệt thì đổi nick chứ sao =))
5.mod trả lời anh đây ko rảnh đễ ra solo với chú.... các kiểu như bạn trên đây ^_^
6.Người bị ban ức chế chửi qua , mod chửi lại
=> người bị ban bị ban nick forum lẫn in-game , mod vẫn được làm mod vẫn chơi bt`^_^
=> gặp người có trách nhiệm hay phân bua xin demo vì muốn gì phải có bằng chứng đúng ko ^_^ . có demo rủ ra onlan ko cấn solo bật demo lên chúng ta cùng phân tích , gặp người ko có trách nhiệm thôi kệ mình go pro bắn pub để giải trí ^_^ dù gì người thiệt vẫn là mình e à sever của họ ko có họ sao mình co sever mà quan tâm bị ban hay ko bị ban
Xem lý lịch thành viên
vincent

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâm Vĩnh Khang vô đây xem dùm mình tí.   Thu Feb 17, 2011 2:11 pm

BlackHell vô ném cứt đại hồi hả anh @@! @@! , em pub for fun mà gặp thằng mod nó làm máu dồi lên não , nên mà ra đây làm đại cái này =)) =)) . lên PAT đi rồi em híp anh cho sợ =)).
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lâm Vĩnh Khang vô đây xem dùm mình tí.   

Lâm Vĩnh Khang vô đây xem dùm mình tí.
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang