Sân Chơi Counter-Strike Cho Mọi Người

Chào Mừng Các Bạn Đến Với Gia Đình CS 1.6 Bến Nghé

Trang Chínhkhung 1CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng NhậpCong ty xay dung thiet ke nha o
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
waveanpha

The_Pro [Hs boy]

mr_akechi

O,o [H]u`ng o,O

Kenny

wallace

Lucky Seven

nguyenvu22

LOcvU*n9

Tor9ss

anh Khang vao day doc gium e di
Sun Jun 28, 2015 12:10 pm by 0o0ToRo0o0
vi 1 niem dam me CS sv ben nghe... gan bo vs ben nghe da lau... choi cs chi thik choi sv ben nghe... hum kia e bi band gio ko choi dc.. hoi bi uc …

[ Full reading ]
Comments: 1
Cần mua steam
Fri Jan 08, 2016 2:32 pm by anhdang
Em cần mua steam cs 1.6. Có mod nào bán ko ah. Thấy mấy người giới thiệu sang BenNghe. Em thử vào BenNghe.Net thì yêu cầu user …

[ Full reading ]
Comments: 0
xin ban voi
Fri Dec 04, 2015 4:49 pm by yeoj
em ten joey . em khong biet dung stream.. nhung thich vao choi.. khong hach.. nhung chang biet lam the nao de du dieu kien vao choi chung...xin moi …

[ Full reading ]
can mua steam
Tue Jun 30, 2015 11:29 am by 0o0ToRo0o0
anh luk ban steam dung ko a. :d... lien lac vs e nhe.. e mua vs chi? e cach xai steam nha... thank a
so dt cua e 01267563249... thank a luk

Đơn xin gia nhập mod
Tue Dec 30, 2014 6:09 pm by Meo`mun`
Tên ingame:The Simpson
Hôm nay em viết đơn này để tham gia vào cộng đồng mod
Em onl khá thường xuyên từ 1h30 -5h từ T2-6 …

[ Full reading ]
can giup do!!!!!!!!
Sun May 18, 2014 9:34 pm by michile
a e giup toi chut nha. lam sao vua di vua nhay duoc vay may pro? thay may pro aim chinh xac wa . co cofig nao tot ko gui cho e voi. fb cua em la …

[ Full reading ]
Latest topics
» VẤN ĐỀ NAN GIẢI NHỜ MOD XEM GIÚP
Tue Dec 27, 2016 12:03 pm by Lenh Ho Xung

» AD ơi cho em hỏi
Fri Dec 23, 2016 12:58 am by ĐưaNhauĐiTrốn

» Unban SOS - Ko rõ lý do
Thu Dec 15, 2016 10:59 pm by chiennguyen07

» đơn xin cho ra khỏi BẢNG PHONG THẦN
Wed Dec 07, 2016 3:59 pm by xprint

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 42 người, vào ngày Sat Jun 30, 2012 1:41 am

Share | 

Xin giải thích cách hành xử của admin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Ninz

Bài gửiTiêu đề: Xin giải thích cách hành xử của admin   Mon Oct 25, 2010 11:59 pm

Tình hình là hôm 24/10 đang bắn vui vẻ thì 1 nick lạ hoắc kêu lên : Ninz wh . Dù hơi ngạc nhiên chút nhưng mình vẫn đáp lại bằng một emo smile : ) . Rồi nick đó kêu lên : A vì mày cười nên tao phải kích mày , rùi tự nhiên bị kick thật . Vào lại thì thấy admin Lam Vinh Khang ( chính là nick vừa nãy ) nói vài dòng trên màn hình rùi kick và ban IP tiếp . Vì bực bị kick vì cái lí do quái đản đấy nên mình liên tục log vào và làm cho ra nhẽ, kết cục là cứ mở đầu ván là bị slap chết =)), rồi bị chuyển vào spec, rồi lại kick và ban .
Thiết nghĩ admin 1 server pub có tiếng như vậy mà lại làm trò như vậy ư, phép tắc quy định admin còn ko làm gương đc thì sao các mod khác tuân thủ đc ? Đây dù sao cũng chỉ là 1 trò game giải trí, sao phải cay cú kiểu đó đc, cũng đã đi làm hết rồi có rảnh time mà log liên tục với ngồi ban IP thế đâu ?
Thử hỏi đang bắn bị 1 nick lạ hoắc kêu wh, chửi lại thì bị ban, ko nói gì coi như đúng cũng bị ban, đến cái mặt cười : ) còn cũng bị ban, vậy cho hỏi phải làm gì trong trường hợp này ?
Xem lý lịch thành viên
Lam Vinh Khang
administrator
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Tue Oct 26, 2010 7:33 pm

Bạn hãy tự đặt câu hỏi xem tại sao mình bị banned không?rồi hãy nói tiếp những điều còn lại nhé.Bạn không biết rằng riêng đối với tôi thì Hacker chỉ là một con súc vật thôi cho nên tôi không ngần ngại dùng những từ không ngữ đẹp đẽ dành cho bạn đâu.Tôi đã spec bạn từ map Dust2 sang tận map inferno và tôi nghĩ rằng cần đến lúc phải đá bạn bay ra khỏi serve.Một người nào đó thốt lên rằng Ninz wh thì bạn cười,không một lời giải thích,bạn cười là ý nghĩa gì,còn cười khi dễ người đó à,xin lỗi bạn đây là serve Pul,trình độ nó chỉ có thể thế thôi,nếu bạn trình độ cao quá thì vô Team thi đấu đi,còn khi đã bắn Pul thì cá mè 1 lứa thôi bạn,chung một ao thì không ai hơn ai đâu?_?Sau khi bạn bi banned thì sao,bạn vẫn vào chơi vá thách thức xem tôi online với bạn bao lâu à,coi tôi banned bạn bao nhiêu lần à?Sau khi bị banned vài lần tôi vẫn để bạn chơi thì sau?khi đó bạn chơi như thế nào,tại sao bạn không còn "nguy hiểm" như lúc chưa bị banned?

Bạn nói tôi không có phép tắc à,tôi banned bạn và bạn cứ login vào thách thức tôi,chiếm slot người khác thì tôi sẽ có hành động thích hợp hơn,tôi kick bạn,trans bạn ra spec thì gọi là không có phép tắc à?xin lỗi bạn đây là serve Pul,nói thẳng ra hơn đây là serve lậu cho dễ hiểu,phép tắc nó có chuẩn mực của nó chứ không phải là phép tắc nơi công sở,nơi làm việc,còn nếu bạn thích cái kiểu phép tắc đó thì bạn ra serve khác chơi,OK?Tôi làm gương cho MOD của tôi lắm chứ bạn,thẳng tay với hacker và tôi từng tuyên bố là Thà Giết Lầm Hơn Bỏ Sót mà,chắc có lẽ vây nên serve tôi mới nổi tiếng đó bạn.Bạn bảo tôi cay cú à,chắc bạn quên là từ khi login vào cho đến lúc banned bạn,tôi có chơi ván nào chưa mà cay cú,à mà bạn nói cũng đúng,tại sao tôi lại ngồi spec bạn lâu đến thế đúng ra là banned bạn sớm hơn,tôi cay cú việc đó lắm bạn à

Tôi hỏi bạn nhé:

Thứ 1: tại sao khi bắn recoli của bạn không giật?thậm trí recoli không giãn ra đối với ak47?

Thứ 2: trường hợp khi tôi banned bạn,từ lầu inferno bạn đi ra MID,bạn check cho có lệ ben phải,rồi bạn nhào lại đục cây cột đối diện ngay MID nhà Cts 2 hit HS trong khi bạn không nghe FS,không cần check và không thấy gì cả?bạn là siêu nhân à?

Bạn trả lời được không
Xem lý lịch thành viên
Ninz

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Tue Oct 26, 2010 11:39 pm

Haha rõ rồi nhé, sao lúc đó ko bảo là tôi wh đi còn lấy cái lí do là cười nên kick ?
Thực sự tôi cũng biết cậu cũng già đoán non nên lúc đó cậu ko dám nói thẳng ra tôi ban vì hack, vì có thể cậu sợ mọi người ở đó phản đối cậu Smile . Tôi đã bắn Cs 8 năm rồi, nhiều lúc bỏ bắn vì bận việc thi cử hay học hành, nhưng Cs mãi là niềm đam mê với tôi . Chính vì thế ngay cả bây giờ đi làm rồi mà mỗi tối tôi vẫn vào bắn Cs đều đều để ko bị thụt tay nghề , ko bị coi là gà . Còn đối với serve Bến nghé này tôi đã gắn bó nửa năm trời mà ko lấy 1 ai từng bảo tôi hack , ae bắn trong BN đã quá quen mặt tôi rồi Smile . Tôi tự hào là chưa bao giờ nghĩ đến chuyện sử dụng hack huống chi là xài nó, dù mouse tôi chỉ là 90k + head phone 90k nốt, ko gear xịn , tất cả những kỹ năng của tôi bây giờ đều là do kinh nghiệm tạo lên .
Còn số lần bắn với cậu chỉ đếm trên đầu ngón tay, tôi nghĩ khi cậu gặp ai đó bắn có vẻ ảo thì mong cậu hãy hạ console xuống mà gõ chữ record demo.dem hộ tôi, nó cũng chả đáng bao nhiêu mb đâu . Tôi nói thế ko phải là cố đòi 1 cái bằng chứng, mà là có cái để post lên khi ai đó kiện cáo, ok ? Như vụ của tôi, nếu cậu có vô tình ghi demo lên mà 10 người , 1 người bảo tôi hack thôi thì tôi sẽ ko bao giờ vào 1 server bất kỳ nào nữa , ok ?
Nói thế đủ rồi , giờ tôi sẽ trả lời câu hỏi của cậu :
Trích dẫn :
Thứ 1: tại sao khi bắn recoli của bạn không giật?thậm trí recoli không giãn ra đối với ak47?
Cái này mới à nha, chính tôi còn chưa đc 1 lần có đc cái phép mầu thần kì đấy Wink
Nếu bắn 3 viên 1 lúc thì đạn ko bay lung tung thì bt`, chắc bác nói lúc tôi sấy à ? cậu có để ý là mỗi lần tôi spray ak47 thì crosshair toàn cắm xuống victim 1cm ko ? Bác có thể hỏi mọi người và các mod trong bến nghé hay bắn nhé ! Nếu có cái demo nào mà thể hiện điều đó thật thì tôi là con chó cũng chẳng oan ^^
Trích dẫn :
Thứ 2: trường hợp khi tôi banned bạn,từ lầu inferno bạn đi ra MID,bạn check cho có lệ ben phải,rồi bạn nhào lại đục cây cột đối diện ngay MID nhà Cts 2 hit HS trong khi bạn không nghe FS,không cần check và không thấy gì cả?bạn là siêu nhân à?
[quote]
Cái này chắc mình ko cần phải giải thích rồi ^^, hãy vào game và bảo 1 người ngồi đó đi nhé, dù nó cầm súng lục thôi xem có nhìn hẳn cái tay nó thò ra ko nhé, lúc đó nhìn thấy nó ngồi đó, vì cầm DE nên ko thể đối đầu đc, tôi mới phải lượn vào bên cạnh nó mà xuyên nó, ngay cả lúc xuyên còn nhìn thấy cái súng thò ra mà cậu bảo tôi wh thì tôi chịu thật đấy Wink .
Nói có sách , mách có chứng, hãy vào game test đi nhé rùi ra reply tôi tiếp .

Nói về chuyện tôi bị kick rồi log lại, nếu là cậu thì cậu cũng vậy đó, đừng nói j đến tôi, bị kick với lí do cười nên kick, cậu có vào lại ko ? Sao lúc tôi vào lại, cậu ko nói là tôi wh nên bị kick đi, lúc đó mọi người sẽ lên tiếng thôi, đằng này lại kick liên tục , làm người ai mà ko ức ? Nếu tôi hack thật thì cũng chả bỏ phí thời gian mà log với lên đây để post bài đâu .
Tôi biết giết nhầm còn hơn bỏ sót là quy tắc ai cũng hiểu, nhưng sao giết nhầm rồi mà vẫn còn cứ giết nữa là sao ??
Tưởng vì lí do cười lên bị kick, nên tôi mới lập topic, thấy cậu bỏ thời gian để rep topic này nên tôi cũng giải thích cho sự nghi ngờ của cậu .
Thôi hết ý kiến, dài quá mọi người lại ngại đọc, tôi chỉ muốn được sự công bằng khi đc thỏa mãn niềm đam mê của tôi , thế thôi Wink
Nốt 1 điều, vấn đề tôi cười bạn vì lúc đó bạn dùng 1 nick vô danh, bạn cũng ko muốn đang bắn thì có 1 nick vô danh nào đó frag 0 bảo bạn hack, bạn lại tốn thời gian bắn của mình để giải thích từng người 1 ư ,nếu là mod và admin thì tất nhiên sẽ có thái độ khác hẳn .
Còn nói về độ 'nguy hiểm' sau khi tôi bị ban thì mời bạn xem lại, tôi tuy chỉ bắn vào cuối ngày nhưng cũng sát top15 rồi đấy, nếu cậu vẫn còn nghi ngờ thì cậu cứ tự nhiên ghi demo thôi .
Thanks 4 reply !

Xem lý lịch thành viên
Lam Vinh Khang
administrator
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Wed Oct 27, 2010 12:33 am

Bạn cười nên tôi kick?xin lỗi bạn bạn hacker mà bạn còn cưởi thì tôi banned bạn chứ hca3 việc gì phải kic bạn cả OK?đó là lý do vì sao tôi nói rằng "nó còn cười được nữa"

Bạn đừng nói với tôi rằng bạn chơi CS 8 năm là nhiều kinh nghiêm,thời gian chơi CS của bạn chỉ hơn 2/3 chơi CS của tôi thôi,nó chả nói lên được cái gì cả đâu....

Không lẽ bất cứ ai bắn ảo đều phải ghi demo à,cái việc đó có cần thiết với ADMIn không hả bạn?bao nhiêu pro,bao nhiêu người đều bắn ảo,chả lẽ tôi mở sv ra để ghi demo và iga3i thích thôi hả bạn?xin lỗi đó là không phải việc của tôi

Bạn bảo rằng chơi BN nữa năm không ai bảo bạn hack à,vâng thế thì bạn giải thích xem tại sao tôi spec bạn recoli lại không giật?bạn nói rằng bạn bắn ak hạ nòng thì không giận,ok tôi là chuyên gia bắn ak hạ nòng đấy bạn,và tôi thừa biết bắn như thế thì không giật,ok nhưng cái tôi muốn nói ở đây là bắn không giật nhưng tại sao crosshair lại không giản ra?cái căn bản mà mọi người chơi rành CS đều biết là khi crosshair giản max thì mới không giât được,tại sao bạn bắn không giãn ra mà lại không giật,tôi dám cá với bạn rẳng nếu ai giải thích được điều náy hay bất cứ ai bắn được như thế thì tôi cõng người đó đi khắp SG cho bạn?

Còn việc tôi banned bạn tôi không dám nói à,bạn thử hỏi hết những người chơi hôm đó xem sai khi banned bạn tôi đã nói những gì,có phải banned bạn vì hack không?bạn suy diễn cho tôi là đáon già đáon non,tôi banned ai đều nói rõ cho những người còn lại biết,chưa bao giờ tôi banned mà không nói ly do đâu bạn nhe'bạn nghĩ bạn là ai mà tôi phải đáon già đáon non để banned bạn không lý do,vậy bạn có chịu khó đọc xem reason tôi banned bạn là gì không?

Trong trường hợp tôi banned bạn,bạn cho rằng bạn thấy à,thật buồn cười,nếu bạn thấy thì lấy gì tôi banned bạn?bạn không thấy,không nghe FS,và tôi đã spoec qua người kia trước khi quay lại spec bạn,nick đó đã ngồi đó khá lâu trước khi bạn ra,và khi bạn ra check bên phải cho có rôi bạn chạy lại bắn nick đó,trước khi nick đo lòi cây súng ra ngoài vì bị bắn giật mình,tôi nói có sai không bạn.

Topic mở ra để mọi người góp ý,kiên cáo,mà khi kiện cáo thì bạn phải giải thích chứ không phải lên đây bạn dạy tôi,ok?

Tôi cũng nói rõ cho bạn một số vần đề về sự Giết Lầm Hơn Bỏ Sót ở BN,một số bạn download CS1.6 về nhưng họ không về biết là trong CS1.6 đó đã chỉnh sửa ví dụ :awp no zoom vẫn có tâm như m4 (gamevn) hay như 1 số bản CS1.6 China chạy chế độ softwave thì khi 1 người nào đó đứng sát tường hay cửa gõ thì hiện nguyên hình ra ,or bản CS1.6 có recoli không giật,hay như trường hợp soi nhau bắn..cái đó có gọi là hacker không?xin thưa đó không phải hack nhưng chơi kiểu đó thì không công bằng cho người khac,lợi dụng bug game quá giới hạn và tôi sẽ không chấp nhận chuyện đó,riêng tối đó là hacker và banned.Nếu bạn là người chơi đàng hao2ng và bạn chơi với 1 thằng không dùng hack nhưng bạn chạy ám tường hay cửa gõ nó đục bạn chết thì cảm giác sao??nó có hack không?không,bạn có vui không?chắc chắn không?vây trong trường hợp này công bằng ở chổ nào?Tôi sẽ banned hết bất cứ ai dùng bản CS1.6 có software hổ trợ hay soi nhau bắn,đối với tôi thì đó là Hack,vì cái đó bạn chơi sẽ biết chứ không phải bạn không biết thì có khác gì chơi ăn gian không?

Nói tóm lại nếu bất cứ ai dùng bản CS không bình thường hay chơi 1 cách không bình thường trong khi nền tản căn bản quá bình thường tôi sẽ cho là hacker và tôi sẽ banned

Riêng bạn,bạn nói rằng bạn chơi dựa trên kinh nghiệm?vậy tôi nói 2 trường hợp hay 1 theo tôi biết về Camp và Rush nhe

Camp giỏi 1 serve tôi là LV Mod sv 1ST,Rush giỏi 1 serve tôi là Vampire vậy cái gì giúp họ giỏi 1 trong kỹ năng của họ?đó là FS và aim và cách di chuyển vị trí.Bạn aim cũng bình thường,bạn nghe FS theo tôi thì 4/10 điểm,phong cách di chuyển của bạn theo tôi kiếu "thí bồ" núp sau lưng Team, vậy dựa vào cái gì giúp bạn chơi "xuất thần " đến như vậy?
Xem lý lịch thành viên
mr_akechi

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Wed Oct 27, 2010 12:37 am

úi giờ ơi sao mà kiện cáo kinh thế này mà em xin có ý kiến như sau:
Thứ 1: là tiêu chí của sv BN là thà giết nhầm còn hơn bỏ sót nên dù anh có wh hay không hay bắn ảo hoặc bít chỗ khó để ý của map thì đều bị quy vào tội wh
Thứ 2: là anh Ninz đã bị bannip rồi thì thôi vào lại làm gì cho 1 trận cãi nhau to như này (em mà bị bannip thì thôi ra chat tán gái còn hơn), mình không có game này thì cung có game khác cơ mà, anh không có game khác để chơi à ?
Thứ 3: là anh Khang hơi khắt khe với các anh em chơi Cs 1.6, anh nên bớt nóng tính đi, cũng có thể trong lúc ấy anh Ninz cũng lên tay bắn ảo thì sao, nên anh hãy từ từ mà bannip:D
Thứ 4: là anh đi kiện thì viết ngắn thôi để anh bị kiện viết ngắn lại, ức chế quá đọc thế này chắc em không cận cũng thành cận mất thôi :@
Thứ 5: là mong 2 anh tìm được điểm sai của mình và cùng nhau xây dựng sv BN không còn wh nữa và phải bắt tay nhau chứ nhỉ =)))))))))))))))
Em xin kính gửi 2 anh ạ !
Xem lý lịch thành viên
Ninz

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Wed Oct 27, 2010 11:07 am

Cảm ơn cậu mr_akechi đã chịu khó đọc bài của mình và LVK đã rep , giờ đến lượt mình trả lời.
Đầu tiên bản Cs1.6 của tôi là patchv26 chuẩn, ko phải là các bản patch bug khác, ok? Cậu có thấy điều cậu nói mâu thuẫn ko ?? Theo như cậu nói tôi đã ngang nhiên wb thằng núp cột mà trước lúc ra đó còn check trái phải "lấy lệ" (trích lời cậu nói ) . Nếu tôi đã ngang nhiên wb nó thì tôi cần quái gì phải check, tôi check cho ai đó spec thấy rằng là tôi giả vờ rồi sau đó lại ngang nhiên wb nó à ?? Cậu có thấy nực cười quá ko, chỉ riêng cái điểm quá vô lý này cậu tự suy nghĩ lại nhé. Giờ thì thực tế, tôi bảo đảm là 10 người đi từ cái nhà bom lớn ra thì 9 người nhìn thấy thằng ngồi đó ( trừ cậu ) . Tôi đã nhìn thấy nó rõ mồn một đây nhưng vẫn phải dò trái phải xem có thằng núp góc ko rồi mới vòng bên phải để nó ko nhìn thấy tôi mà wb nó . Tôi đã nói rồi, tôi phải wb vì lúc đó tôi có mỗi khẩu DE, ko trực tiếp mà đấu súng với nó đc, tôi chưa đủ pro để tự tin đến thế ok ?

Tôi nói tôi chơi Cs 8 năm là để cho cậu thấy tôi ko phải loại gà mà phải sử dụng đến hack , chứ ko phải để cậu mang ra so sánh với thời gian của cậu, tính về thời gian tôi vẫn còn thua kém với những đàn anh nhiều lắm .

Về cái recoli thì xin lỗi là tôi còn chưa 1 lần nào đc thấy cái kiểu gì như cậu nói đấy, giờ tôi mới biết cái kiểu hack này đấy Wink, tôi khẳng định là cậu nhìn nhầm hoặc do máy cậu hiển thị thế , nếu cậu thắc mắc thì cậu cứ hỏi các mod hay bắn cùng tôi như LocVu*ng, tobias, ò Ò Hùng .. đấy, nếu họ 1 lần thấy cái crosshair của tôi như vậy thì tôi cũng xin đóng topic và ko bao giờ vào sv Bến nghé nữa ok .

Còn cái cách bạn chấm điểm tôi, bạn cũng chưa đủ chuyên nghiệp để chấm điểm ng` khác vậy đâu .Đừng nói tôi toàn núp sau bồ, riêng cái map inferno thì 10 lần, đến 7,8 lần tôi r lầu đầu tiên đấy, trừ khi có de thì hold . Tôi có mỗi bài rush lầu nhanh mặc ko có đồng đội phía sau, vừa đỡ bị block vừa lại có khả năng bất ngờ , nếu bị bắt bài thì cũng đành chịu thôi, lần nào lên lầu cũng phải chịu ăn đống bom thế để mà tiến lên , mà cậu nói tôi chuyên núp sau bồ thì tôi cũng chịu .
Cậu cứ spec để ý tôi mỗi lần quang bom đâu đó là đứng im nghe xem có tiếng hự ko để đoán có người ko, wh thì cần quái gì làm thế, ồn thì tôi xài /me để dò ai mất máu ko. Bắn dust 2 tôi toàn ra B wb mất 90/120 viên, chỉ giữ lại 30 viên để bắn địch, wb phát nào tôi /me phát đấy, tôi hack mà tôi lại làm thế nữa à ?
Từng đó đủ để cậu tin là 100% tôi ko hack chưa, ko đc 100% thì cũng gần như thế nhé, phong cách bắn của tôi mãi ko thay đổi cho dù tôi bị ban. Tôi ko pro nhưng cũng ko đến nỗi gà quá như bạn nghĩ đâu, tôi trong team FJ đại điện cho Hải phòng lên HN tham dự giải Cs đấy , nhưng 3 năm trước rồi giờ phong độ giảm hẳn rồi bởi học hành, công việc . Đừng nói tôi xuất thần cái gì cả, tôi vẫn bắn như bình thường, frag hiện nay của tôi kill x2 death, ko phải cái lần cậu ban tôi là tôi 'xuất thần' đâu .

Vậy nhé , tôi cũng chỉ góp ý cách hành xử của cậu thôi chứ ko phải để phân trần chuyện tôi hack hay ko, tôi bắn thế nào tôi biết và ae bắn cùng tôi cũng biết . Tôi ko bỏ sv BN để sang sv khác đc vì tôi đã nửa năm bắn trong đây rồi , nên tôi bị ban IP thì tôi phải đòi quyền công bằng của tôi , ko thì lần sau tôi vào mà cậu cũng ở đó, cậu lại kick và ban IP tôi thì sao ?

Lại hơi dài rồi, lần này hy vọng cậu thay đổi lại cách suy nghĩ về tôi và cũng kết thúc topic này đi, tôi cũng ko muốn phải reply qua lại như này .

Rồi tôi sẽ có ngày post 1 bài các vị trí Wb ảo trong dust2 và inferno cho ae BN ai mà chưa biết, đó toàn vào chỗ ngồi camp của mọi người, chứ ko phải cái chỗ đục vớ vẩn như bài trong này . Cách đục của tôi chính xác vì tôi đều down các map dust2, infeno trong suốt về đục BOT, nên nó khó mà lệch hơn đc nữa .

Thanks for reply .

Xem lý lịch thành viên
mr_akechi

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Wed Oct 27, 2010 11:38 am

thế là mọi chuyện xong rồi nhé co như chưa có chuyenj gì xảy ra ok
mọi người nên vui vẻ đi
Xem lý lịch thành viên
Lam Vinh Khang
administrator
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Wed Oct 27, 2010 1:38 pm

Bạn nói tôi mâu thuẫn nhưng tôi không biết tôi mẫu thuận vho63 nào?Bạn nói bạn xài patchv26,ai nói chẳng được bạn.chẳng hạn như tôi xài patch@@#$#$@#$ nào đó rồi tôi bị banned xong tôi la lớn lên tôi xài patchxyz là xong à?Còn bạn bảo bạn nếu mà hack thì cần gì check,xin lỗi tôi hỏi bạn giả đò ngây thơ hay bạn không biết?CHỈ CÓ MẤY THẰNG HACK GÀ VÀ NGU thì nó mới chạy thằng mà đục thôi,HACKPRO nhiều lằm bạn,người ta hay gọi tử dễ hiểu hơn là GIẢ ĐIÊN đó bạn à.Bạn bảo rằng các MOD khác chưa thấy crosshair của bạn thế nào à?nói cho bạn biết nè MOD tôi còn gà vịt lắm không để ý mấy cái chuyện đó đâu,hôm đó MOD L.V Ocz vào sớm hơn chút thì sẽ có câu trả lời chính xác cho bạn,vì L.V rành về recoli của crosshair,còn bạn chưa biết thì vô 4rum của OCZ có bài viết của L.V về vần đề này.Tôi thấy và xem bạn chơi trong hơn 20p thì đủ để phán xét rồi bạn à,không cần đến quyền trợ giúp đâu.

Còn bạn muốn nói cách hành xử của tôi sao?xin lõi bạn,tất cả ai chơi sv BenNghe đầu biết và thấy tôi hành sự với member chơi gian lận thế nào mà,có lẽ tôi tự tuyên bố là tôi dành cho các hacker những reason "bựa" nhất Viêt Nam luôn đáy.tôi chả có lý do gì phải tốt đẹp hay chơi đẹp hay abc xyz gì với gian lận cả,OK?

Bạn chơi tôi chào mừng bạn còn chuyên bạn kêu tôi thay đổi cách suy nghĩ thì chắc có lẽ KHÔNG,vậy chẳng khác nào tôi làm trò hề cho thiên hạ à?Bạn cứ chơi không ai kick hay banned bạn.Nhưng nếu tôi thấy crosshair mà recoli không giật,không giãn tôi sẽ banned bạn.OK?
Xem lý lịch thành viên
Ninz

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Wed Oct 27, 2010 2:46 pm

Thôi được rồi, cậu cứ giữ nguyên suy nghĩ thế đi, cứ coi tôi hack đi ok, bất cứ khi nào bạn thấy tôi có dấu hiệu wh hay tâm ko giãn ra gì gì đó thì bạn hãy bảo mod hay mọi người cùng spec nhé, mọi người ok thì cứ thẳng tay kick tôi , coi như kick 1 con súc vật đi, ko cần bận tâm . Hy vọng ngày đó tôi vẫn còn sống để bắn .
Thật sự là hack pro rất khó phân biệt, tôi biết điều đó vì tôi cũng là mod 1 sv, tôi ko trách bạn khi thấy tôi bắn ảo, chính vì thế nên tôi mới lên 4r để post bài minh chứng , còn vấn đề có tin hay ko thì tuỳ thuộc vào bạn , tôi ko ép .
Những gì tôi cần nói đã nói trên bài viết trên rồi, tôi nghĩ như thế là đủ , trình bày dài cũng làm cho bạn mất công đọc .
thanks for read and reply .

Xem lý lịch thành viên
mr_akechi

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Wed Oct 27, 2010 3:13 pm

đã bảo là thôi rồi cơ mà chuyện thì bé = con kiến mà 2 ông anh ví nó như 1 con voi ý thôi đi
chuyện này 2 ông anh bỏ qua đi để vào trận mới bắn cho vui ok baby !!!
Xem lý lịch thành viên
The_Pro [Hs boy]

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Mon Nov 01, 2010 4:28 am

Anh akechi lộn xộn coi chừng anh khang nổi nóng cho bay đầu luôn Smile
Xem lý lịch thành viên
Sir.Rin

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   Thu Dec 09, 2010 7:06 pm

ah` ! chắc bạn này dùng FoV + Norecoliv đấy ! nếu các topic trên thì rất có thể là dùng tools thật . Nhưng lần sau nếu có demo thì sẽ biết liền
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giải thích cách hành xử của admin   

Xin giải thích cách hành xử của admin
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang