Sân Chơi Counter-Strike Cho Mọi Người

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Sân Chơi Counter-Strike Cho Mọi Người

Chào Mừng Các Bạn Đến Với Gia Đình CS 1.6 Bến Nghé

Latest topics

» AD ơi cho em hỏi
Pe Gin Xin 1 Điều Uoc ! EmptyFri Dec 23, 2016 12:58 am by ĐưaNhauĐiTrốn

» NHỜ MOD HỖ TRỢ MEM
Pe Gin Xin 1 Điều Uoc ! EmptySat Sep 03, 2016 5:14 pm by [A]Thos

» giai thick dum em ak
Pe Gin Xin 1 Điều Uoc ! EmptySat Aug 20, 2016 2:19 pm by minhHa

» cần giúp :v
Pe Gin Xin 1 Điều Uoc ! EmptySat Aug 20, 2016 2:15 pm by minhHa

Thống Kê

Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 42 người, vào ngày Sat Jun 30, 2012 1:41 am

Pe Gin Xin 1 Điều Uoc !

Pe Gin

Pe Gin Xin 1 Điều Uoc ! Empty Pe Gin Xin 1 Điều Uoc !

Bài gửi by Pe Gin Thu Oct 14, 2010 9:33 pm

nick ingame : Pe Gin . Em bắn với sv Bến Nghé cung được 1 thời gian,gần đây sv bị hacker tấn công,nên sv thường xuyên bị dis lúc có lúc dis làm cho nhiều mem kể cả em đều phải rất vất vả để tìm sv khác tốt như BN để chơi.Trong những lúc sau khi sv bị dis và mở lại thì rất ít người biết nên tình trạng mem vào sv chơi ít hơn,những lúc đó 1 số mem đã lợi dụng tình trạng ít người,thiếu mod onl để hack làm cho không ít những mem mới ghé thăm và mem cũ bức xúc vì không có mod trực.Sv chúng ta tuy anh Khang đã tuyển rất nhiều mod trình độ cao nhưng chỉ có thể là lúc trước.Vì tình hình hiện giờ nhiều mod không vào trong sv nữa chỉ có anh kenny,tobias,tempo,wallace,tom là vào nhưng vẫn không thường xuyên.Em thì vào thường theo nhận thấy là vậy.Trình của em thì còn non nhưng cũng có thể chấp nhận được .Tuy chưa làm mod bao giờ nên hiển nhiên là exp rất thấp nhưng vẫn có thể bắt được nhưng tên hacker làm loạn sv những lúc thiếu mod được .Nên em viết bài này mong admin và các mod,các mem của sv Bến Nghé có thể xem xét và cho em được làm mod để giúp các anh mod, admin làm sv sạch sẽ không để hacker lộng hành và làm phiền lòng các mem khi chơi.Các anh mod ít nhiều cũng đã nhớ cái tên Pe Gin này rồi mà.Khong phải là do quen biết gì em xin mà do em muốn em và mọi người khi vào sv BN chơi không gặp phải những bức xúc khi gặp hacker mà chỉ biết than...!.Cái gì cũng phải có lần đầu.Nên em tin mấy anh có thể ngồi 3s để xét giúp em..Cám ơn đã đọc !

Hôm nay: Fri Apr 19, 2024 11:41 pm