Sân Chơi Counter-Strike Cho Mọi Người

Chào Mừng Các Bạn Đến Với Gia Đình CS 1.6 Bến Nghé

Indexkhung 1CalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng NhậpCong ty xay dung thiet ke nha o
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Top posters
waveanpha

The_Pro [Hs boy]

mr_akechi

O,o [H]u`ng o,O

Kenny

wallace

Lucky Seven

nguyenvu22

LOcvU*n9

Tor9ss

anh Khang vao day doc gium e di
Sun Jun 28, 2015 12:10 pm by 0o0ToRo0o0
vi 1 niem dam me CS sv ben nghe... gan bo vs ben nghe da lau... choi cs chi thik choi sv ben nghe... hum kia e bi band gio ko choi dc.. hoi bi uc …

[ Full reading ]
Comments: 1
Cần mua steam
Fri Jan 08, 2016 2:32 pm by anhdang
Em cần mua steam cs 1.6. Có mod nào bán ko ah. Thấy mấy người giới thiệu sang BenNghe. Em thử vào BenNghe.Net thì yêu cầu user …

[ Full reading ]
Comments: 0
xin ban voi
Fri Dec 04, 2015 4:49 pm by yeoj
em ten joey . em khong biet dung stream.. nhung thich vao choi.. khong hach.. nhung chang biet lam the nao de du dieu kien vao choi chung...xin moi …

[ Full reading ]
can mua steam
Tue Jun 30, 2015 11:29 am by 0o0ToRo0o0
anh luk ban steam dung ko a. :d... lien lac vs e nhe.. e mua vs chi? e cach xai steam nha... thank a
so dt cua e 01267563249... thank a luk

Đơn xin gia nhập mod
Tue Dec 30, 2014 6:09 pm by Meo`mun`
Tên ingame:The Simpson
Hôm nay em viết đơn này để tham gia vào cộng đồng mod
Em onl khá thường xuyên từ 1h30 -5h từ T2-6 …

[ Full reading ]
can giup do!!!!!!!!
Sun May 18, 2014 9:34 pm by michile
a e giup toi chut nha. lam sao vua di vua nhay duoc vay may pro? thay may pro aim chinh xac wa . co cofig nao tot ko gui cho e voi. fb cua em la …

[ Full reading ]
Latest topics
» VẤN ĐỀ NAN GIẢI NHỜ MOD XEM GIÚP
Tue Dec 27, 2016 12:03 pm by Lenh Ho Xung

» AD ơi cho em hỏi
Fri Dec 23, 2016 12:58 am by ĐưaNhauĐiTrốn

» Unban SOS - Ko rõ lý do
Thu Dec 15, 2016 10:59 pm by chiennguyen07

» đơn xin cho ra khỏi BẢNG PHONG THẦN
Wed Dec 07, 2016 3:59 pm by xprint

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 42 người, vào ngày Sat Jun 30, 2012 1:41 am

Share | 

Pe Gin bi mod kenny ban oan !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Pe Gin

Bài gửiTiêu đề: Pe Gin bi mod kenny ban oan !    Fri Sep 24, 2010 10:49 am

xin loi vi khong go dc dau. Toi nick ingame la Pe Gin bi bac kenny ban vao luc 10h45.Do toi xai cau hinh soffware nen theo toi tim hieu duoc dung gan vi tri sat tuong voi cau hinh nay tui co the thay ro dich sau canh cua? o? mid map dust 2.Khi toi ban thi do la bac kenny dung sau canh cua? va the la`... Toi mong bac nen co trinh do chuyen nghiep hon vi toi khong biet nhieu ve van de` trong cs va toi da~ dua ra nhung giai thich hop ly voi trinh do toi biet ve cs. Mong xem xet lai va cau cuoi cung` toi Pe Gin chua bao gio hack .Than.
Xem lý lịch thành viên
Kenny
administrator
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Pe Gin bi mod kenny ban oan !    Fri Sep 24, 2010 3:06 pm

Xem đi, nó cũng như wallhack chứ khác gì. Nếu chấp nhận được thì ai cấm wallhack làm gì nữa???
P/s: Không phải sau cánh cửa mà là cái cột bên phải cửa Mid từ nhà CT ra. Dang camp ngon lành mà wb hs...pro à :-w

Bài gửiTiêu đề: Re: Pe Gin bi mod kenny ban oan !    Fri Sep 24, 2010 9:06 pm

chương trình ở đây là cấu hình soffware chứ không phải là cấu hình openGl hay 3D.Ý mình nói là vậy.Rõ thật từ khi cài máy mới về mình cài cs 1.6 + pacthv23 thì là cấu hình soffware không chuyển được sang openGL .Rất khó bắn,nhưng dần mình đã quen và câu hình này nhiều trường hợp như lúc sáng mình thấy rõ bạn ở sau cánh cửa khi bạn đừng sát vào.Lúc đầu gặp truong hợp ấy mình cứ nghĩ không xài program thì sao thấy nên mình rất ngại sẽ bị bảo hack nên không bắn,nhưng khi gặp nhiều mình lại nghĩ nếu không hack thì cứ việc bắn,1 người chơi cs khi gặp kẻ địch nếu không bắn mà bỏ qua thì có phải là chơi.Cây ngay không sợ chết đứng bạn à.Thân! còn nếu bạn cứ khăng khăng nói mình hack thì đành vậy.Mình không hiểu các bạn chơi cấu hình soffware có thấy không nhưng với cs ở máy nhà mình là mình thấy,thấy thì mình bắn.Nếu làm lại mình vẫn bắn.Còn việc tất cả mọi người suy nghĩ chấn nhận hay không thì mình vẫn bắn đúng với cái trình mà mình awp.
Còn Đây là bài trước khi vào chơi cs mình có lên mạng để tìm hiểu về vấn đề để giúp mình chuyển sang cấu hình openGl để thể hiển hết trình độ là đây

http://igame.vn/f/showthread.php?t=16952 .Đọc hết phần trả lời của các gamer ở trang 1 bạn sẽ thấy 1 nick [MiKi]mita bình luần về cấu hình soffware chỉ 2 dòng giúp mình sẵn sàng bắn dù cho ai không tin
Xem lý lịch thành viên
_R8_

Bài gửiTiêu đề: Re: Pe Gin bi mod kenny ban oan !    Sun Sep 26, 2010 8:59 am

Dù thế nào đi nữa PeGin làm vậy cũng ko đc như thế đã coi là WH rồi.nên bỏ đi và Kenny đã đúng khi BAN.cloock đc rồi:D
Xem lý lịch thành viên
Kenny
administrator
administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Pe Gin bi mod kenny ban oan !    Mon Sep 27, 2010 10:21 am

Mệt, close.! Đã nói là ta đang đứng phía sau cây cột chứ không phải cánh cửa..! Không nhận tội thì thôi, gặp a mày trong server thì tránh xa ra. finish

Bài gửiTiêu đề: Re: Pe Gin bi mod kenny ban oan !    

Pe Gin bi mod kenny ban oan !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang